BytedanceTrả phíĐang hoạt động

Doubao Seed 1.6

Tên mô hình API: doubao-seed-1-6-250615

Doubao Seed 1.6 là mô hình trò chuyện của Bytedance, được phục vụ trên API hợp nhất của Api.Airforce. Nó có giá 8.661 ₫ cho mỗi triệu token đầu vào và 89.755 ₫ cho mỗi triệu token đầu ra. Truy cập nó thông qua API tương thích với OpenAI chỉ với một khóa, cùng với hơn 65 mô hình khác trên Api.Airforce.

Bảng giá

Đầu vào / 1M token
≈ 8.661 ₫
Đầu ra / 1M token
≈ 89.755 ₫

Thông số kỹ thuật

Nhà cung cấp
Bytedance
Loại
mô hình trò chuyện

Doubao Seed 1.6 được sử dụng để làm gì?

  • Chatbot & trợ lý — AI hội thoại, soạn thảo, tóm tắt và Q&A.

Doubao Seed 1.6 so với các mô hình tương tự

Mô hìnhTrí tuệNgữ cảnhĐầu vào / 1MĐầu ra / 1M
Doubao Seed 1.68.661 ₫89.755 ₫
Doubao Seed 1.6 Thinking8.661 ₫89.755 ₫
Doubao Seed 1.6 Thinking8.661 ₫89.755 ₫
Doubao Seed 1.89.448 ₫91.329 ₫

Giá là mức pay-as-you-go của Api.Airforce trên 1M token. Ngữ cảnh là độ dài đầu vào tối đa.

Mô hình liên quan

Doubao Seed 1.6 — câu hỏi thường gặp

Doubao Seed 1.6 có giá bao nhiêu?
Doubao Seed 1.6 được tính phí pay-as-you-go ở mức 8.661 ₫ trên 1M token đầu vào và 89.755 ₫ trên 1M token đầu ra. Không cần đăng ký — bạn chỉ trả cho những gì đã dùng.
Doubao Seed 1.6 có thể làm gì?
Doubao Seed 1.6 là mô hình trò chuyện của Bytedance, có thể truy cập qua Api.Airforce API.
Doubao Seed 1.6 có miễn phí không?
Doubao Seed 1.6 là mô hình trả phí pay-as-you-go — không cần đăng ký, bạn chỉ bị tính phí theo mức sử dụng.
Làm thế nào để sử dụng Doubao Seed 1.6 qua API?
Doubao Seed 1.6 tương thích với OpenAI. Trỏ bất kỳ OpenAI SDK nào đến https://api.airforce/v1 và truyền model ID doubao-seed-1-6-250615 cùng với API key Api.Airforce của bạn.
Ai tạo ra Doubao Seed 1.6?
Doubao Seed 1.6 là mô hình trò chuyện của Bytedance, được phục vụ qua cổng Api.Airforce thống nhất cùng với hơn 100+ mô hình khác.